
FOMU PLUPA L-2	 (r.10) 

JAMHURI YA KENYA  
SHERIA YA MPANGO WA MIJI NA MATUMIZI YA ARDHI  

(Nambari 13 ya 2019)

ILALNI KUHUSU KUKAMILISHWA KWA MPANGO WA USTAWISHAJI 

Kichwa cha Mpango wa Ustawishaji: Kurasimishwa kwa eneo palipotengewa utekelezaji wa Mpango wa 
Ujenzi wa Nyumba za Gharama Nafuu, Emgwe, Kaunti ya Nandi 

Nambari ya PDP NRB/126/2025/01

ILANI inatolewa kwamba, kwa mujibu wa hitaji la Sehemu za 13(g), na 69(1) ya Sheria ya Mpango wa Miji na 
Mpango wa Matumizi ya Ardhi, 2019 ikisomwa pamoja na Notisi ya Sheria Nambari 27 ya 2020, utayarishaji wa 
mpango uliotajwa hapo juu ulikamilika mnamo Februari 14, 2025. 

Mpango huo wa Ustawishaji unahusu eneo lililoko ndani ya Manisipaa ya Kapsabet—Kaunti ya Nandi.

Nakala za Mpango huo wa Ustawishaji ulivyotayarishwa umehifadhiwa kwa ukaguzi na umma, bila malipo, 
katika Afisi za Kamishna wa Kaunti ya Nandi , WAZIRI WA KAUNTI Anayesimamia Idara ya Mpango wa 
Miji na Matumizi ya Ardhi-Kaunti ya Nandi   na  Mkurugenzi wa Kitaifa wa Idara ya Mpango wa Miji-Oro-
fa ya 5 Jumb la Ardhi House, Nairobi; kati ya saa mbili za asubuhi (8.00 am) na saa kumi na moja jioni 
(5.pm), Jumatatu hadi Ijumaa.

Mtu yeyote ambaye angetaka kutoa maoni au pingamizi kuhusu Mpango wa Ustawishaji uliotajwa hapo juu 
anaweza kuziwasilisha, kwa maandishi, ili zipokelewe na Mkurugenzi wa Kitaifa wa Idara ya Mpango wa Miji, 
barabara ya 1st Ngong’ Avenue, Jumba la Ardhi House, S.L.P. 45025-00100, Nairobi au zitumwe kwa njia ya 
barua pepe: ndpp@ardhi.go.ke ndani ya siku sitini (60) baada ya kuchapishwa kwa ilani hii. Na maoni au pin-
gamizi hizo sharti ziandamanishwe na sababu zilizochangia kutolewa kwazo..
TAREHE Februari 25, 2025.
Dkt Peris Mang’ira, PhD, HSC 
MKURUGENZI WA KITAIFA WA IDARA YA MPANGO WA MIJI 


